44CNSH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HN họp gấp

5 posters

Go down

HN họp gấp Empty HN họp gấp!!!!

Bài gửi by phong Thu Oct 04, 2007 4:07 pm

Hoàng gà và Hùng con vừa nhắn tin nói T7 và CN này ra HN, vậy nên bà con ở HN đừng có đi đâu nhé, đợi chúng nó đến rồi tụ họp đi chơi 1 bữa đi!!!

Nhắn Mai điên : bài vè lớp CNSH do link bị die nên yêu cầu Mai gửi lại bài để tớ chỉnh sửa và post lại (lần này đảm bảo sẽ ko die link nữa).
phong
phong
Admin
Admin

https://cnsh.forum-viet.com

HN họp gấp Empty Re: HN họp gấp

Bài gửi by Oanhchichchoe Fri Oct 05, 2007 8:25 am

Trời mưa thế này làm sao mà đi chơi đc,nghĩ đến cảnh fải đi ra ngoài đg là thấy ngại rồi,ngày nao cũg đi làm về ở trạng thái ươt như chuột....chán quá
Oanhchichchoe
Oanhchichchoe
Thành viên cấp cao
Thành viên cấp cao

Bài gửi by MaiThanh Fri Oct 05, 2007 1:04 pm

Hình như Oánh đang chấm được anh nào ở quê hay sao ý!
love1 Tui đưa ra vài dẫn trứng phân tích bà con có ý kiến gì thì cho tui biết nhé
Thứ nhất: Tuần nào Oánh Thị nhà ta cũng mò về nhà bất chấp thời tiết trở ngại như thế nào (Cả mấy hôm trời bão Oánh cũng về vô tư) hay xe cộ có vấn đề gì (xe hỏng Oánh bắt xe buyt, nhưng xe không về tận cửa đâu mà đỗ cách nhà cả chục cây số như vậy là có thể có anh chàng nào chờ đón rồi) love2
Thứ hai: Nếu cứ cho là Oánh không sợ khó khăn trở ngại thì ta đặt câu hỏi thứ 2 là Oánh về nhà làm gì? Cả nhà Oánh sung khắc với nhau (hi hi đây không phải bịa đâu mà thầy bói nói thế đấy) nên nếu cho là tâm sự cùng mọi người thì chỉ cần 1 lần trong tháng là hết thông tin rồi. Oánh có thể hẹn hò với ai lắm chứ. love5
Thứ ba: bà con thử nghĩ xem mỗi lần rủ đi chơi là Oánh rất ngại đi. Hẳn là đang bận bịu với cái gì đó mà tui còn được biết chỗ oánh đang ở tìm được hàng net có mà đi mấy quãng đồng thế mà lại thấy Oánh xuất hiện trên net buổi tối là bình thường (tỷ dụ như hôm rằm trung thu Hoàng Nhái có gặp Oánh trên net đấy thôi). thêm thông tin nữa là hàng tháng Oánh được Vittel tặng cho cả trăm nghìn đồng do thời gian nghe, nhận điện thoại cả đêm là cái chắc.
Mà mọi người chắc không gặp nên không biết, tui mấy lần tới tận địa phương Oánh cư ngụ để thăm non thấy Oánh càng ngày càng xinh ra. Xinh thế mà chưa có người yêu nói người ta bảo có mà điên à!
Có ai có ý kiến nói Oánh nhà ta điêm không đấy, có thì cứ nói ra nhé
Thế đấy!!!
MaiThanh
MaiThanh
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Bài gửi by Oanhchichchoe Fri Oct 05, 2007 1:44 pm

ha ha, how are you bạn Thanh làm tớ buồn cuời quá,tớ ước gì những điều Thanh nói là sự thật thì tớ cũng là ng hạnh fúc,tớ cũg k hiểu tại sao giờ tớ lại sinh ra cái "tật" là k thích chơi bời như hồi trc cứ có vụ gì là oánh ta cũng có mặt...bây giờ thì trừ khi có ai đến đón tớ thì tớ còn muốn đi,chứ cả ngày k có nhà rồi tối đến chả muốn đi đâu,nhà thì ở tít vùng sâu vùng xa,mà số mình bị oan quá,xin thông báo với cả nhà chính xác là 5thág tớ chưa lên mạg buổi tối,đúng hôm trung thu đi làm về chưa kịp ăn cơm nên định buổi tối lang thang xem xóm mình ở có quán xá nào k,nhưg đang đi bị mưa thế là thấy quán net gan đó rẽ qua k ngờ gặp Hoàng ga` thế là bị "mang tiếng"hiic hic ill
Còn việc hay về quê thì...lý giải sao bây giơ nhỉ?khi mà tớ ở quê tuần này thì chắc chắn tớ sẽ nghĩ tuần sau sẽ k về vì đi lại cũng mệt lắm.,ở trên này nằm ngủ xem TV cho sướng cái thân,nhg đến ngày t7 ság đên cty là nhăm nhăm hết giờ để về nhà trọ,về cũng chả có việc gì làm,ngủ+ăn+xem TV...đến 5h tự nhiên là lại nảy ra ý định về nhà,có khi về tối t7ság CN có thể muốn lên đây,cứ lên HN thì muốn về,về thì lại muốn lên.Mà khổ quá,về nhà cũng chả có gì vui đâu,bạn bè đâu fải tuần nào cũng về để mà đi chơi đâu nhưng tớ vẫn thích về,tớ thích cái cảnh đi sag hàng xóm ngồi chơi buôn dưa lê,rôi bên cạnh nhà tớ có cô bé 4tuổi cực xinh va dễ thương,lần nào về cũng dụ nó đi chơi,tớ thích cái cảnh buổi sáng sớm dậy đã có hàng xôi ngồi đối diện nhà tớ để chờ tớ sang mua hiii rồi những buổi sáng đi chợ mua đồ về nấu cơm...rồi đi vào thăm bà,nhổ tóc trắng cho bà...sang nhà bác fụ bác nấu rượu, buổi chiểu mát mẻ bên hàng xóm có bà bán rau lúc nào cũng đông ng ngồi buôn dưa lê....1 cảm giác ở HN đố các bạn tìm thấy.Thú vui của tớ cũng rất đơn giản và dân dã (vì tớ ở quê mà),còn ở HN,tớ chả có hứng thú gì ra ngoài đg,mà nói thật đi bây giờ tớ dễ gây tai nạn lắm,ngay cả nhà bạn Sen gần nhà trọ của tớ thì chỉ có trên đg đi làm về tớ mới rẽ qua còn k thì đã về nhà mà rủ tớ đi chơi đâu đó tớ cũng từ chối ngay.nói thật nhiều lúc cũng chả hiểu mình đang thích gì nữa,các bạn đừng nghĩ là tạitớ chưa có NY nên như vậy nhé,kể cả việc giờ có ng bạn mà tớ đang rất thích có rủ tớ đi đâu đó tớ cũng...sorry,i dont like.I cant understand myshell. No
Ah nói mới nhớ,còn cái thú vui nhắn tin ĐT lúc nửa đêm nữa,bây giờ cũng bỏ rồi,nếu bạn nào có gọi dt hay nt luc 9h trở đi mà k thấy tớ trả lời thì đừng trách tớ nhé,dạo này tớ ngủ sớm lắm,k còn đc xem Nhật ký vàng anh nữa (nếu muốn xem thi hẹn giờ) nhưng mà tớ có thể nhắn tin cho các bạn vào lúc 3h đêm trở đi vì tớ dậy rất sớm...ngày nào tớ cũng dậy sớm đánh răng,rửa mặt xog là bật TV xem chương trình thể dục buổi sáng(k fải tớ xem để tập theo đâu)xem 1luc tớ lại ngủ tiếp chờ đến 6h30 xem fim hay lắm,xem xog thì đi làm....thế đó 1 ngày trôi qua như vậy đó, tớ thấy nếu tớ muốn đi chơi thì hay giảm giờ làm cho tớ(làm đến 4h thôi chẳng hạn)hoặc là 1ngày thêm vài tiếng nữa chứ 24h là k đủ đâu.hoặc là 3h là sáng choang rồi mọi ng đừng ngủ nữa...hiiiii
thế đó,giống như tớ đang viết blog ấy nhỉ?dài quá......Mọi ng hiểu thêm về tớ để đừng hiểu lầm tớ nhé.Ứoc gì có 1bác sỹ tâm lý có thể giải thích cho tớ về những hành động của tớ? thank
Oanhchichchoe
Oanhchichchoe
Thành viên cấp cao
Thành viên cấp cao

Bài gửi by baby fish Fri Oct 05, 2007 2:42 pm

Uh. Bác sĩ tâm lý gọi tình trạng hiện nay của Oánh là lãnh cảm đó.

Mọi người, ai ai cũng có lúc như vậy, có người nhanh, có người chậm, có người gặp tình trạng này vài ba lần, lại có người chẳng thấy như vậy bao giờ bởi vì họ yêu đời và vượt qua quá nhanh đến nỗi không biết. Đơn giản đó chỉ là một trạng thái tình cảm của con người như: hỷ, nộ, ái, ố... mà nguyên nhân thường không rõ ràng và khác nhau giữa mỗi cá nhân khác nhau, giữa những khoảng thời gian khác nhau trong cuộc đời.

Tuy nhiên, nếu để tình trạng này kéo dài thì sẽ dẫn đến nhiều điều tai hại mà Oánh đã trực tiếp thấy rùi đó thui như bị nghi ngờ (Thanh chẳng hạn - dù là lo lắng hoặc chia vui với bạn thui), bị chọc ghẹo (như thằng Hoàng gà tưởng là Oánh đi Thái Lan chuyển đổi giới tính), xa lánh mọi người... Lâu dần bệnh nặng lên là không chữa được đâu đấy!

Vì vậy, bác sĩ tâm lý có lời khuyên cho những trường hợp này là nên vui vẻ mà sống, tận dụng mọi cơ hội để tiếp xúc với người thân, bạn bè (như họp lớp tại Hà Nội sắp tới hay vô Nha Trang công tác kiêm thăm bạn cũ chẳng hạn hehe). Ngoài ra, Oánh cũng nên tránh những lúc ở một mình (dễ bị đối diện với người bạn thân tên Buồn lắm huhu), tốt nhất là làm việc cho mệt bã người ra hoặc tham gia một lớp học buổi tối sau giờ làm cho vui. Còn người yêu ư? Chuyện gì đến nó sẽ đến nhất là sau khi thực hiện những lời khuyên trên Very Happy .

Cuối cùng chẳng có bác sỹ tâm lý nào cả mà là kinh nghiệm của mình khi gặp tình trạng giống Oánh cách đây khoảng một năm, còn bây giờ thì Oánh thấy mình yêu đời ko? love4

PS: Nếu thử áp dụng một thời gian mà ko khỏi thì nên đổi cách khác chứ bác sỹ vườn này hết thuốc chữa.
Tặng Oánh bài hét HN họp gấp Listen Cô Bé U Sầu (Sáng tác: Nguyễn Ngọc Thiện - Thể hiện: Tóc Tiên)
baby fish
baby fish
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

HN họp gấp Empty Hop mat nhom HN!

Bài gửi by Oanhchichchoe Sun Oct 07, 2007 4:28 pm

Hom do Hoang va Hung con len HN choi,ca bon gom 5 ten (Oanh-Hung Beo-Thanh-Hung va Hoang ga)di uog cafe o Ho ,cug kieu cafe coc,toi ve to bi dau bung "di"suot dem,Thanh cug bi mat ngu,hom qua thuc den 3h moi ng dc,kho oi la kho,,,,,
Oanhchichchoe
Oanhchichchoe
Thành viên cấp cao
Thành viên cấp cao

Bài gửi by phong Sun Oct 07, 2007 5:09 pm

Trời ơi là trời, ai gọi điện bảo bà đến nhà tôi tụ họp ? ai đèo bà đi cả tối ? thù oán hay giận dỗi gì mà quên cả tên của tôi vậy?
No

cry1
phong
phong
Admin
Admin

Bài gửi by Oanhchichchoe Mon Oct 08, 2007 8:11 am

ôi chết,xin lỗi,xin lỗi....hii tại ông chở tui rui tui nghĩ chắc chắn có là fải có ông rùi nên tui lược đi cho ngắn.Hôm qua tui vẫn còn đau bụng sợ thật,trc ở NT uống ngày mấy bận mà có sao đâu.
Oanhchichchoe
Oanhchichchoe
Thành viên cấp cao
Thành viên cấp cao

HN họp gấp Empty Re

Bài gửi by Mero Mon Oct 08, 2007 2:04 pm

Đồng chí Cùi thông cảm Ó nó mắc chứng mất trí nhớ tạm thời ý mà
Bị bệnh thật roài đó Ó lo mà chữa đi
Bữa trước nghe Ruy Ruồi gọi điện lại cứ khăng khăng chỉ có mỗi Duy điên đã nằm ko còn thằng nào tên như thế nữa làm Ruy nó buồn quá
Nay tiếp là P
Đi chữa bệnh đi Ó Sad Sang Thái Lan ý how are you
Mero
Mero
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

http://blog.360.yahoo.com/blog-KCVJCC08frQxLt91DHdIow--?cq=1

Bài gửi by Oanhchichchoe Mon Oct 08, 2007 4:16 pm

Tôi fải công nhận dạo này tui hay quên lắm,nói trc quên sau,thế mới chết.
Sếp vừa dặn xog ừ ừ...thế là tý nữa lại quên k biết sếp vừa nói gì.
Oanhchichchoe
Oanhchichchoe
Thành viên cấp cao
Thành viên cấp cao

Bài gửi by phong Wed Oct 10, 2007 2:03 pm

Bà Oánh ko những hay quên mà dạo này thêm bệnh kiêu nữa.

Mình chat mà ko thèm trả lời, lờ luôn đi!!!!
phong
phong
Admin
Admin

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content