44CNSH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Gửi Uýnh và các bạn trên THỦ ĐÔ BÁC HỒ!!

2 posters

Go down

Gửi Uýnh và các bạn trên THỦ ĐÔ BÁC HỒ!! Empty Gửi Uýnh và các bạn trên THỦ ĐÔ BÁC HỒ!!

Bài gửi by Mero Thu Nov 29, 2007 11:50 am

Mình cần tìm một số thứ như sau các bạn giúp mình nhé:

1. Thuốc nhộm:
Durcupan ACM Fluka preparation
2. Bộ dụng cụ giải phẫu (dao, kéo, kẹp,...)
Bộ dụng cụ giải phẫu thì mình cần những thứ có thể cắt khoét mẫu có kích cỡ khoảng 1mm có một số tư vấn cho mình về kim lấy máu theo mô tả thì kim có dạng như ngòi bút máy mà nhỏ hơn nhiều nếu kiếm đc cái đó thì biến thành dao cắt mẫu khỏi chê.
Dụng cụ giải phẫu ở HP cũng có nhưng một số lưỡi mình mua đã gỉ rồi nếu nó gỉ liên khúc thế này thì vặn răng ra mất.
À còn cái kim nói ở trên thì không thấy có tìm mãi chưa đc.
Phương châm tư vấn chú ý giùm là NGON BỔ RẺ vì mấy thứ này mình tự mua không có tài trợ hic SadSuspect
ĐAU THẬT LÀ ĐAU:money:
Mero
Mero
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

http://blog.360.yahoo.com/blog-KCVJCC08frQxLt91DHdIow--?cq=1

Gửi Uýnh và các bạn trên THỦ ĐÔ BÁC HỒ!! Empty Re: Gửi Uýnh và các bạn trên THỦ ĐÔ BÁC HỒ!!

Bài gửi by Oanhchichchoe Thu Nov 29, 2007 1:59 pm

Bạn đã đưa đc tên sp+tên hãng rồi sao k đưa luôn code của nó cho tôi,tôi sẽ báo giá cho bạn,hãng Fluka nó nằm trong hãng Sigma,bạn biết là sigma rất đắt đó,Durcupan ACM Fluka có nhưng code sau "44611,44612,44612,44614,44610 có sự khác nhau về nồng độ và đơn vị tính.Tớ sẽ báo cho bạn loại rẻ nhất trong những loại đó nhé.
PM sau
Còn về dụng cụ giải phẫu thì cty tơ k bán.nhung tơ có thể chỉ cho bạn nhưng nơi bán,bạn có dip lên đay thì đến đó hỏi xem nếu đứng thì lấy,chứ tả xuông thì khó lắm...vì thực ra tớ cũg k hình dung đc,tớ cũng vuă gọi hỏi 1 cửa hàng thì họ nói vậy đo...
Oanhchichchoe
Oanhchichchoe
Thành viên cấp cao
Thành viên cấp cao