44CNSH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bé Bình,bé Bánh 0i...

2 posters

Go down

Bé Bình,bé Bánh 0i... Empty Bé Bình,bé Bánh 0i...

Bài gửi by Oanhchichchoe Thu Apr 10, 2008 4:24 pm

Bà con cô bác có thấy 2 bé đó ở đâu xin bào cho tui giùm nha,lâu k thấy tăm hơi,nhớ quá....
Oanhchichchoe
Oanhchichchoe
Thành viên cấp cao
Thành viên cấp cao

Bé Bình,bé Bánh 0i... Empty Re: Bé Bình,bé Bánh 0i...

Bài gửi by peaceful169 Fri May 23, 2008 1:56 pm

Chào cả nhà! Dạo này mạng nhện ở chỗ tớ bị virus ác chiến quá nên chẳng thể nào mà thường xuyên tin tức với pà con nhà mình được.
Tớ vừa mới khăn gói quả mướp lên Đại Học Bách Khoa Đà Nẵng để sống lại cuộc đời sinh viên này.Ở nhà quen rùi lên đây thấy nó buồn tủi thể nào ấy.Lúc ở nhà buồn một cái là alô cho đứa bạn vi vu dạo phố hay là ghé quán làm vài quai, còn ở đây ngoài đọc sách chỉ còn bít ăn với ngủ và lên mạng hix...Nhưng cũng nhờ vậy mà lại được hàn huyên cùng bà con nhà mình. Tớ nghe nói Đà Nẵng có nhìu cái hay lém vậy mà cả tuần nay cứ quanh quẩn mãi ở khu ktx và trung tâm học liệu hix...Lí do là ko có phương tiện đi lại và hứớng dẫn viên du lịch...Pà con nhà mình ai đó có vô tình hay hữu í mà ghé thăm Đà Nẵng vào dịp này thì nhớ phải liên lạc để cho tớ đi chơi ké với nhé!
peaceful169
peaceful169
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng