44CNSH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn tình yêu tình báo, tình...(ba chấm tự

phong
baby fish
Mero
7 posters

Go down

Diễn đàn tình yêu tình báo, tình...(ba chấm tự Empty Diễn đàn tình yêu tình báo, tình...(ba chấm tự

Bài gửi by Mero Sun Sep 30, 2007 8:29 pm

:confused: Oài được ngày chủ nhật rảnh rỗi ( :smile2: sáng có đi loăng quăng chút) tự dưng đọc lại bài viết của Ó đề nghị mở diễn đàn tình yêu, tình báo, tình... Very Happy thấy cũng hay hay
giờ bận rùi. Đi uống trà đá với Hùng con tìm cảm hứng về viết mới phê :bom: . anh em đợi nha
lol!
Mero
Mero
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

http://blog.360.yahoo.com/blog-KCVJCC08frQxLt91DHdIow--?cq=1

Diễn đàn tình yêu tình báo, tình...(ba chấm tự Empty Tiếp chủ đề!!

Bài gửi by Mero Sun Sep 30, 2007 10:42 pm

Tối nay, như bao tối chủ nhật buồn :star: nhắn tin rủ thằng Hùng con ra quán trà đá quen thuộc ( Quen đến nỗi mỗi lần đến đó chỉ cần nhắn " Ra ngay đại bản doanh quân Damun" là biết chỗ nào roài :sunny: )
Xin trích vài dòng quảng cáo về đại bản doanh quân Damun :bball:
- Quán này nói là trà đá thì hơi quá ( Vì thường xuyên em phải uống đá trà :cyclops: )
- Nhưng được cái quán có vị trí địa lý tuyệt vời ( :face: trước cổng KTX ĐH DL HP :face: - khỏi phải bình luận về vị trí này nhé :sunny: )
Ra đó gặp ngay mấy chiến hữu Đời Hư Hỏng Hẳn ( ĐHHH) nói chuyện vu vơ vớ vẩn Sleep Ngắm dáng kiều đi qua là chính Twisted Evil
Càng ngắm thấy càng thảm. Thằng Hùng con chốc chốc lại Úi Giời ui lên một cái cứ như thể tim nó đau đớn lắm Suspect
Ngắm rồi lại ngắm chỉ biết ngắm mà ngậm ngùi. ..........
Không biết 2 thằng ở HP còn phải hát tình khúc cô đơn đến bao giờ Sleep
Ai có gì chia sẻ nhé lol!

Đi ngủ thôi ngày mai lại là thứ 2 gặp lại sếp với bao việc phải làm...
Chúc một tuần may mắn
Mero
Mero
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Diễn đàn tình yêu tình báo, tình...(ba chấm tự Empty Re: Diễn đàn tình yêu tình báo, tình...(ba chấm tự

Bài gửi by Mero Sun Sep 30, 2007 11:39 pm

Thứ 2 là ngày đầu tuần! :cheers:
Bé hứa cố gắng chăm ngoan :study:
Thứ 3, thứ 4, thứ 5 ngày nào bé cũng cố gắng :@:
Thứ 6 roài đến thứ 7 (Tuần này sẽ cố gắng làm việc cả thứ 7 luôn :star: lol! )
Chủ Nhật ở nhà buồn hiu.......... VÌ BÉ CHƯA CÓ BỒ Crying or Very sad

lol!
Mero
Mero
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Diễn đàn tình yêu tình báo, tình...(ba chấm tự Empty Re: Diễn đàn tình yêu tình báo, tình...(ba chấm tự

Bài gửi by baby fish Mon Oct 01, 2007 11:50 am

Hehe xạo quá, bé chưa có bồ mà bữa trước dám post ảnh bé bự nào đó lên forum lol!
baby fish
baby fish
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Diễn đàn tình yêu tình báo, tình...(ba chấm tự Empty ko ai!!

Bài gửi by Mero Mon Oct 01, 2007 1:23 pm

không ai chia sẻ à có mỗi thằng Hói chọt gậy bánh xe Suspect
Vấn đề đang rất hot trong tình hình chung của cả lớp ko vô đây chia sẻ để rút kinh nghiệm toàn tập thì ế cả lũ đó affraid

PS: Bác Hói bữa trước ko fải bồ em tại mọi người hiểu lầm chớ bộ tại em Smile
Mero
Mero
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by phong Mon Oct 01, 2007 2:45 pm

Chia sẻ hay spam để câu bài đó hả gà? Muốn "lên lon" hả?

Được sửa bởi ngày Mon Oct 01, 2007 8:20 pm; sửa lần 1.
phong
phong
Admin
Admin

https://cnsh.forum-viet.com

Bài gửi by Oanhchichchoe Mon Oct 01, 2007 5:18 pm

Nghe Hoàng gà than thở cũng công nhận xu hướng chung của mấy tên lớp mình trong đó có mình.hic hic, mây ông con trai còn dũng cảm lên tiếng còn con gái thì ngậm ngùi k dám nói "ế củ lũ"rồi, hic hic...
Oanhchichchoe
Oanhchichchoe
Thành viên cấp cao
Thành viên cấp cao

Diễn đàn tình yêu tình báo, tình...(ba chấm tự Empty Rút khinh nghiệm!!

Bài gửi by Mero Mon Oct 01, 2007 9:13 pm

1. Suspect Trước hết trả lời đồng chí Cùi là tớ ko có câu j cả bi j tớ chỉ máu câu Gái thôi chứ bài câu làm chi rứa :arrow:
Lên lon có cải thiện được tình hình căng thẳng ở Cu... ko whisper ???
( Cu... là Cu Ba chấm = Cu Ba đó đứa nào nghĩ lăng nhăng --> đầu óc đen tối Smile )

2. Thấy tình trạng chung của lớp mình là ê sắc thì phải tìm cách giải quyết vấn đề cải thiện tình hình chứ không lẽ ngồi than hoài :drunken:

Mình có ý kiến thế này tụi mình lớn cả rồi (sắp già đến nơi là đằng khác Crying or Very sad ) mà chưa có cái gì cả ( Mấy đứa có roài thì cấm nhòm vào đây mà cười nha :scratch: ) nên rút kinh nghiệm cho nhau để nhanh nhanh sửa chữa chứ để lâu e nguy lắm lắm skelenton !!

Đã có khi nào bạn tự hỏi " Tại sao ta không có người yêu Crying or Very sad ??"
Mặc dù ta đã thích vài người và ta cũng đã được một vài người để ý !! chicken "

Trong công việc có thể, ta đã biết nhìn nhận chính bản thân mình
Nhưng chuyện tình cảm, thì ta thường mù tịt :confused:
Để nhận ra ta là ai, Có lẽ, những người xung quanh vẫn là cố vẫn tuyệt vời
Bạn hãy chỉ cho tôi, và tôi sẽ nói cho bạn
những cảm nghĩ về bạn của tôi! love
Con trai hãy cho cảm nhận về con gái, Con gái hãy nói về con trai king

Mục đính cuối cùng là để trả lời cái câu hỏi TO HOÀNH TRÁNG KIA THÔI!

Mở đầu tớ xin nói về bạn Ó:
Ó ngay cái tên đã nói lên tính cách bạn có vẻ mạnh mẽ nhưng thực sự ... cũng là con gái lol!
Tính cách đó sẽ thu hút nhiều người con trai thích bạn vì bi j đã qua rồi cái thời con gái là chỉ biết thêu thùa bếp núc :bom: (Xưa rồi Diễm ơi!!!)
nhưng bạn có nhược điểm rất oái oăm khù khoằm "Thấy khó chịu khi được người khác quan tâm" (Bệnh này tớ bó phép whisper nó đi ngược với quá trình tiến hoá của tự nhiên. Cần nghiên cứu thêm để tìm cách chữa
:study:
Mong các bạn cô đơn ủng hộ lol!
Mero
Mero
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by thienduongxanh Mon Oct 01, 2007 9:19 pm

thang hoang hâm kia, ve di ngu di suot ngay noi nham.lon roi sap lay vo ma khong doang hoang gi ca. sap lay duoc nguoi mau chua ha cu cau.
thienduongxanh
thienduongxanh
Thành viên mới
Thành viên mới

Diễn đàn tình yêu tình báo, tình...(ba chấm tự Empty Cay quá!!

Bài gửi by Mero Mon Oct 01, 2007 9:21 pm

Mình biết ngay sẽ có đứa đang hạnh phúc cười nham nhở mà!!
Ấm chỗ rồi thì biến giùm cái Mad

Mà cậu gõ tiếng Việt có dấu giùm cái Sad
VD bỗng một ngày đẹp trời Hào ghẻ nhận được tin nhắn từ SĐT quen
" Anh oi em dang coi quan, anh den ngay nhe, muon lam roi!! muon lam roi anh nhe!!!"
Muốn hiểu sao thì hiểu Cool
Mero
Mero
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by Oanhchichchoe Tue Oct 02, 2007 1:43 pm

Hey!cảm ơn đồng chí gà đã lên tiếng nhận xét về bạn nhé,mà tớ thấy mình mở chủ đề này hay đấy fải kêu gọi mọi ng tham gia thôi ba con ơi......
Mục đích của chủ đề này như bạn gà đã nói để cho mình noi về ng khác va ng khác nói về mình như vậy mới khách quan,và để cùng nhau rút kinh nghiệm và cũng nhau "kiếm bồ "hic hic...
Bạn Gà nói con trai bây giờ nhìn nhận về con gái xa rồi cái thời "thêu thùa bếp núc"nhưng tớ nghĩ nếu bạn đc 1ng bạn gái tặng cho 1 chiếc khăn mà tự tay đan cho vào mùa đông lạnh lẽo bạn có thấy "ấm áp"hàng ngàn lần so với bạn đi mua 1cái khăn ngoài chợ k?hoặc giả như đc ai đó nấu cho bữa cơm sẽ thấy hạnh fúc nhưòng nào fải k?như vậy thể hiện đc sự quan tâm đến nhau.cũng hay đấy chứ?có ai k thích như vậy thì "dơ tay"fát biểu đi?
Còn tờ hic hic tớ sẽ thích 1 ng bạn trai quan tâm đúng cách,hiểu rõ con ng tớ và làm ơn nói cho tớ biết "tớ là ng ntn"vì tớ thấy tớ "quái dị"quá,chả giống xu hướng của các bạn bây giờ,chả hiểu sao nhiều lúc tớ dễ bị ấn tượng bởi những hành động bất cần hay hơi khác ng 1 chút nhưg điều mà tớ cần ở 1 ng bạn trai là tính "tự tin"tớ thích my boyfriend như vậy.........
Còn nhiều điều muốn nói nữa mà chưa nghĩ ra để hnào cảm hứng vùn vụt lên lại viết tiếp.
Hiii Nếu chủ đề này k ai tham gia thì tôi và gà độc quyền vậy hiiii
Oanhchichchoe
Oanhchichchoe
Thành viên cấp cao
Thành viên cấp cao

Bài gửi by peaceful169 Tue Oct 02, 2007 3:27 pm

O chang quai di ti nao dau O a,Ma H da hoi bi nham ve cai viec te gia noi tro cua O roi day! Ko chi la mot nguoi nang dong O con rat gioi voi cac cong viec bep nuc lan theu thua day chu. Ngoai ra, O con rat biet quan tam den nguoi khac nua day, dung nghi rang O manh me ko tinh cam ma sai lam chi co dieu O ko thich noi ve dieu do thoi. Noi chung O la mot mau ban gai kha ly tuong day chu, vua nang dong vui ve de men lai rat dam dang! Khi di cung voi O se chang co ai co the nham chan duoc. Bang chung ro rang la O phai no luc khong met moi de cat het cai duoi nay den cua cai cay si kia day thoi.Neu to la con trai to se chon O lam ban gai, ko biet O co chiu gat dau ko nhi?
peaceful169
peaceful169
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by Oanhchichchoe Tue Oct 02, 2007 3:52 pm

hey,hey.....tớ gật đầu ngay.hic hic,but u r not boy,nghe bạn B nói về bạn O giống kiểu "ông bầu" "lăng xê" ca sỹ quá,cảm ơn nha,làm bạn fổng mũi fải đi thẩm mỹ viện thì khổ. Surprised kiểu này fải nhận B làm "bà bầu"thôi
Bà bầu cứ lăng xê giùm e đi,e mà "lấy đc chồng"thì công "bà" hơi bị hậu hĩnh đó Smile
Oanhchichchoe
Oanhchichchoe
Thành viên cấp cao
Thành viên cấp cao

Bài gửi by baby fish Tue Oct 02, 2007 4:47 pm

ặc ặc, tìm bạn bốn phương: VUTO đảm đang, giỏi thêu thùa bếp núc và kinh doanh, yêu chân thật, ghét giả dối, thích màu xanh, mê màu hồng, được sự lăng xê của bà bầu bình (trừ vài câu bình loạn của thằng Hoàng hâm - trích dẫn thienduongxanh) rất mong tìm được các bạn cùng hoàn cảnh "ế" love5
baby fish
baby fish
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Diễn đàn tình yêu tình báo, tình...(ba chấm tự Empty Report

Bài gửi by Mero Tue Oct 02, 2007 10:37 pm

1. - Hói dịch giùm chữ "VUTO" ?? affraid viết thì viết cho đàng hoàng chứ bỏ lửng lơ ai muốn hiểu sao thì hiểu ah ill
- Chỗ này không phải Showroom Cô Dâu Việt thích tìm vợ kiểu đó thì chịu khó quăng mấy ngàn ra rao trên mạng rao vặt ý. Ngàn $ nha mày đừng tưởng đại hạ giá No quăng ra vài ngàn VND nó dập fù mỏ hit

2. Mình hoàn toàn đồng ý với Ó chuyện nấu ăn. Chà Sleep (em đang mơ) có bạn gái như thế tuyệt thật.....
Nhưng nếu chọn bạn gái mà có ý "sống cùng nhau đến khi nào cái chết chia lìa chúng con" (câu này trong kinh thánh santa )Thì chuyện thêu thùa, chỉ là gia vị cho tình yêu, cho cuộc sống sau này thôi.
Còn với suy nghĩ thực dụng của mình trong cuộc sống khó khăn này nếu 2 vợ chồng cùng có khả năng vun đắp cho kinh tế gia đình thì đó mới là hoàn hảo. Một người xây mệt lắm cuốc suốt ngày mad1 cũng chỉ fìng fường!!
Ah riêng chuyện nấu ăn lại khác nha. Tình yêu của người đàn ông có mối liên quan mật thiết đến dạ dày mà. I love you

3. Bình boong trên núi cũng muốn xuống đồng bằng thảo luận ah!!??
Thôi trả lời bạn Bình thế này. Mình đồng ý với tất cả những gì bạn nói bạn xem lại kỹ sẽ thấy những gì mình nhận xét không trái với bạn đâu giống nhau đó chỉ có điều thiếu chút ít nên không thoát ý. lol!

PS: Vô đây cấm chọt gậy bánh xe nha kungfu1
Mero
Mero
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by biotech21_5 Wed Oct 10, 2007 1:24 pm

Cu Hoang ma viet ve Tinh yeu thi hay lam, hay doi nha !

The may co em nao theo cong duoi chua ha ?

biotech21_5
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửi by Oanhchichchoe Wed Oct 10, 2007 1:36 pm

Thấy bạn Quân lên mạg rui mà vừa đây đã thấy out rùi,thế bạn Quân thế nào rui?có "lừa "đc e nào trong đó chưa?bà con ở đó có gì mới k?báo cáo tình hình thời sự để bà con 44cnsh cùng biết
Oanhchichchoe
Oanhchichchoe
Thành viên cấp cao
Thành viên cấp cao

Bài gửi by peaceful169 Tue Oct 30, 2007 12:49 pm

CHủ đề này hay thế mà chẳng hiểu sao lại tắt ngúm thể nhỉ? Chúng ta phải tiếp tục đề tài này để còn rút kinh nghiệm cho mình để khắc phục tình trạng lonely đi chứ nhi?
Cả lớp mình tham gia đi, cứ nói thật cảm xúc của minh cho mọi người biết, thế mới là tiêu chí của forum lớp mình chứ.
peaceful169
peaceful169
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content