44CNSH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

NGOÀI BẮC CÓNG LẠNH

3 posters

Go down

NGOÀI BẮC CÓNG LẠNH Empty NGOÀI BẮC CÓNG LẠNH

Bài gửi by manhhung44sh Tue Jan 15, 2008 5:07 pm

Đã khá lâu tôi mới thấy trời lạnh vậy, tay cóng lại, mặt mũi tái đi huhu, mới ngày hôm CN tôi về quê còn nóng như mùa hè phải ra ngoài gốc cây hóng mát mà chiều tối ra HP đã thấy rét cóng, chạy vội về nhà trọ lấy áo ấm, từ hồi tích cóp mua được cái áo ấm rỉn nay mới thấy hiệu quả haha, nhưng rét này cũng thích chứ mùa này mà cứ như mùa hè thì chán chết, không có đợt rét này thì chắc hoa đào năm nay lại nở toe toét tết ko có đào thì chắn lém, chỉ mỗi tội rét này mà chưa có cái chăn thì khổ thui skelenton Trên HN lạnh lém đứng ko đồng chí Admin? và các bạn?
manhhung44sh
manhhung44sh
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

NGOÀI BẮC CÓNG LẠNH Empty Re: NGOÀI BẮC CÓNG LẠNH

Bài gửi by Tit Wed Jan 16, 2008 12:20 pm

Tren Ha noi a, lạnh không nói được. Sáng thì dậy muộn, vì rét lắm, chẳng muốn ra khỏi chăn. Đi làm tớ phải đi qua một đoạn cánh đồng,lạnh cóng cả tay. Rất may là đợt này tớ không phải rửa dụng cụ, nếu không thì chỉ muốn đóng băng đây. Mặc 4 đến 5 cái áo mà vẫn lạnh lắm bà con ơi. ah há, vì lạnh wa nên mấy giò phong lan của tớ nở đúng dịp tết đấy.

Tit
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửi by manhhung44sh Wed Jan 16, 2008 8:43 pm

ai bảo đúng mùa rét thì lại chuyển đi xa,còn mùa hè nóng chết thui thì lại ở gần. Sao sáng đi không bảo anh lai đi, về thì đi xe buýt về, hê hê nhưng chắc đi xe buýt thì chẳng bít khi nào xuống nữa thì toi hii. Nếu phải rửa dụng cụ thì mua gang tay thì đỡ lạnh hơn híc.
Bọn này ngủ đến 7h30 mới lục cục giậy, đi có 2 km là đến nơi, đang muốn chuyển gần nữa để đi bộ cho tiện, chán đi xe máy rùi
manhhung44sh
manhhung44sh
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by phong Thu Jan 17, 2008 11:24 pm

Lạnh đến mức xe máy của tôi phải đạp phành phạch mới nổ, còi cũng câm luôn, kêu như bị viêm họng....lạnh đến xe còn thế nữa là người...hôm nay đi xe bus, ngồi cạnh mấy em xinh xinh mà nó...ko nghe mình bảo, lạnh quá mà..... Crying or Very sad
phong
phong
Admin
Admin

https://cnsh.forum-viet.com

Bài gửi by Tit Fri Jan 18, 2008 3:34 pm

Chuyen nha tro nhung 8h tui moi bat dau di lam ma. Sang nay di xe bus den du dam cuoi ma say xe, chet mat.

Tit
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửi by phong Fri Jan 18, 2008 6:02 pm

Nhắc đến xe bus, hôm trước ko có xe máy, phải dậy sớm đi xe bus, trời lạnh cóng, may mà ngồi cạnh mấy em cũng...tàm tạm nên nó đỡ rét Embarassed mà ko hiểu sao mấy bác tài ko thu tiền vé của mình? KO rõ là sáng sớm được đi xe bus miễn phí hay là nó tưởng mình là SV đi vé tháng nên quên kiểm tra? Laughing
phong
phong
Admin
Admin

https://cnsh.forum-viet.com

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content