44CNSH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hàng về! Hàng về!!!

3 posters

Go down

Hàng về! Hàng về!!! Empty Hàng về! Hàng về!!!

Bài gửi by phong Wed Mar 12, 2008 10:59 pm

Xin lỗi bà con, cù nhầy mãi tới giờ mới đưa ảnh lên được....Đây là mấy đứa bạn hồi cấp 2 thôi.
Mấy thằng chúng nó đẹp trai, học giỏi cũng hơn tôi vài lần là cùng. Bọn cấp 3 mới khủng, đẹp hơn, giàu hơ, giỏi hơn đến mấy chục lần, nhưng mà chưa có ảnh, đợi dịp sau nhé.

1. Thằng ku này làm giảng viên tại ĐHBK (được giữ lại trường đó)

Hàng về! Hàng về!!! DSC00413

2. Thằng ku này đang du học ở nước ngoài, tết về nhà chơi, còn 1 năm nữa mới học xong.

Hàng về! Hàng về!!! DSC00417

Hình có mấy bạn gái tớ đang tán dở từ hồi lớp 8 - 9, giờ định tán tiếp đây, hehehe....

3. Các con dê lớp ta thấy girl HN thế nào? đây mới chỉ là các bạn dễ thương thôi đấy, mấy em xinh hơn hôm đó chắc nó đi chơi với bồ (hoặc du học ở Châu Âu ko về được), bọn con gái cấp III học cùng tớ thì...xinh khỏi nói nhưng mà cao khủng khiếp lắm, đưa lùn lùn cũng 1,65m...ko chơi được!!!

Hàng về! Hàng về!!! DSC00418

4. Tấm hình này có cái mặt mình vào ko mọi người lại kêu mình chôm ảnh ở đâu về lòe....

Hàng về! Hàng về!!! DSC00450
phong
phong
Admin
Admin

https://cnsh.forum-viet.com

Hàng về! Hàng về!!! Empty Re: Hàng về! Hàng về!!!

Bài gửi by baby fish Thu Mar 13, 2008 7:49 am

Boys miễn bình luận, dành cho chị em Very Happy .
Girls, haha thằng Phong thích con nhỏ áo đỏ chồng bỏ chồng chê hay sao í, tấm hình nào cũng là ẻm đứng giữa làm hư hết cả hình, không thấy được ai khác nữa hehe
baby fish
baby fish
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by manhhung44sh Thu Mar 13, 2008 8:15 am

khà khà girl áo đỏ P cùi thích trong cũng hay đấy nhưng mà bạn áo đen đeo kiếng trông hay hơn, đề nghị bác cùi đưa thêm hình và thông tin cho anh em bít nha hehe, em thì không dám chòi mâm son nhưng để các anh em chiêm ngưỡng cái đẹp của tạo hoá thui không để P cùi nhắm riêng thì thành đồ cổ mất khè khè
manhhung44sh
manhhung44sh
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by phong Thu Mar 13, 2008 9:34 pm

Mịa 2 thằng ăn ốc nói mò....
Tên Trường hói do bị vặt trụi lông lá nên chập dây thần kinh thì còn hiểu được, còn tên Hùng con, chắc do mới tỏ tình mà bị từ chối nên cũng chập mạch luôn hả? (Hoàng gà mới tiết lộ bí mật này hôm trước, Hùng con tỉnh tò bị đá đấy bà con ạ!!!)

Ta nói cho mà biết, ta thích tuốt tuồn tuột, làm gì có vụ giới thiệu với giới thiếc gì ở đây, ta đâu có ngu...show lên cho các cu nhòm tí thôi, còn muốn nhiều hơn thì quên đi....Của đề dành của ta, đâu có dễ gì cho các ngươi biết...
phong
phong
Admin
Admin

https://cnsh.forum-viet.com

Bài gửi by manhhung44sh Fri Mar 14, 2008 2:49 pm

thế này thì tội cho mấy bạn gái xinh tươi kia quá, ông cùi mà ém thì chắc chẳng đứa nèo lấy được chồng thui, lão này cho quẻ cao tay lém. Thật đáng tiếc, đáng tiếc lẽ ra hàng loại này lẽ ra mắt nhắm mắt mở có thể cho xuất ngoại được đấy, nhưng rơi vào lão quan liêu này thì chắc đưa vào bảo tàng cho nhanh khà khà Smile . Mà nghe thông tin tôi tỏ tình từ đâu vầy?gà con ui trời nếu như thế mà gọi là tỉnh tò thì chắc tui phải có tới quá nhìu ng ui khì khì, và ng ko ui vì từ chối tui khà khà. Nếu coi đó là tỏ tình để có đc tinh ui thì chắc sau này vợ tui chỉ có ngồi ăn, rồi điện thoại kiểm tra tui mất huhu (vì dọc bắc nam tui đều có bạn gái hết hic) Shocked
manhhung44sh
manhhung44sh
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content