44CNSH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

có đứa xào thịt lừa mời tớ

3 posters

Go down

có đứa xào thịt lừa mời tớ Empty có đứa xào thịt lừa mời tớ

Bài gửi by Mero Wed Feb 04, 2009 9:43 am

hôm trước đang đi cướp dâu cho chú Dê Ngọc thì nhận được sms như sau (lúc đó hơn 1 h sáng rồi)
"tao hung beo day dang o phu tho mai mua ho tao cai the dien thoai nhe"
vì trong từ điển của tớ quá nhiều thằng Hùng béo nên gửi sms hỏi lại nó Hùng béo nào thế là nó khai Hung beo lop minh 44 cnsh.
Đến đây thì tớ nghĩ bụng tội thằng ku bán thịt lừa quá nó giả danh ai ko giả lại giả Hùng béo vì đơn giản là Béo có vợ rồi.

Chuyện cỏn con thôi dưng mà post lên để anh em biết tránh trường hợp nhiều tiền quá k biết để làm gì có khi lại đem cho ... thế là xơi thịt lừa.
Suy đoán chắc là có đứa nghiền ngẫm cái forum này sơ sơ mục danh sách lớp nên tính xào ít thịt lừa mời anh em ta. Nó ko chịu đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng nên quên khuấy chùm ảnh cưới Hùng beo Thanh Xù Laughing
Mero
Mero
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

http://blog.360.yahoo.com/blog-KCVJCC08frQxLt91DHdIow--?cq=1

có đứa xào thịt lừa mời tớ Empty Re: có đứa xào thịt lừa mời tớ

Bài gửi by phong Wed Feb 04, 2009 10:19 pm

Thanh xù cũng gọi cho tớ bảo có đứa chúc mừng sinh nhật và nhờ nạp tiền điện thoại hộ....

Để tránh tình trạng bà con bị mời ăn thịt lừa, tớ sẽ tạm thời xóa danh sách lớp đi.

Đề nghị bà con lần sau gặp trường hợp tương tự báo cho tổng đài để khóa luôn cái sim của thằng kia lại, cho nó tiền mất tật mang luôn.... (dù là sim rác cũng toi đời vài chục trong sim!!!)
phong
phong
Admin
Admin

https://cnsh.forum-viet.com

Bài gửi by peaceful169 Mon Mar 02, 2009 4:51 pm

quá đáng thật! sao lại có những loại người như thế nhỉ, chỉ biết lợi dụng tình bạn của người ta để kiếm chác! mọi người cẩn thận nhá!
peaceful169
peaceful169
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content