44CNSH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Ảnh hội "Hải Phòng"

phong
Oanhchichchoe
Mero
7 posters

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

Go down

Ảnh hội "Hải Phòng" - Page 2 Empty Re: Ảnh hội "Hải Phòng"

Bài gửi by Oanhchichchoe Tue Oct 30, 2007 8:13 am

hehe,nhìn cu e qua những bức hình đó tui mất hứng rồi.hehe bảo với em là lớn nhanh lên chị gả con gái cho.
Oanhchichchoe
Oanhchichchoe
Thành viên cấp cao
Thành viên cấp cao

Ảnh hội "Hải Phòng" - Page 2 Empty Re: Ảnh hội "Hải Phòng"

Bài gửi by manhhung44sh Tue Oct 30, 2007 9:30 pm

Thằng gà dám đưa mấy ảnh biêu bạn thế thì biết bao giờ mới lấy được vợ chết thật Cool mà nó lại đưa hình ấm cúng quá đâm làm mình muốn có tổ ấm quá nhưng mà các chiến hữu ơi giờ có thể nói là cuộc sống vô cùng khó khăn, chứ cũng máu lém rùi Twisted Evil nhưng mà khổ nỗi money nhìn mãi lần mãi mà vẫn chưa có lấy gì mà nuôi vợ con đây hêhê. Mà giờ phụ nữ họ cũng cần có một chỗ dựa vững chắc chứ như chúng ta thì...khéo hắt xì hơi cũng đổ chứ dựa dẫm gì. Mới lại đàn ông con trai cũng phải có gì đó đảm bảo chứ lấy về mà ngồi nhìn nhau thì ôi thôi ở vậy nuôi thân béo mầm (chết giờ cũng hơi béo rùi hehe). Chúc các bạn nữ lớp ta sớm tìm được cái cột vững chắc để dựa nhé, mà càng sớm thì càng chắc, còn các ông tướng thì nếu ai mà "không chụi nổi or nháy nháy Razz rồi thì càng mừng hehe
manhhung44sh
manhhung44sh
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

- Similar topics