44CNSH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Một cách để mang dữ liệu luôn bên mình!

2 posters

Go down

Một cách để mang dữ liệu luôn bên mình! Empty Một cách để mang dữ liệu luôn bên mình!

Bài gửi by Mero Thu Sep 27, 2007 8:59 pm

I love you Chào anh em!!
Mình vừa mới biết một cách mang theo dữ liệu mà ko cần cho vào ổ cững hoặc USB :face: Cách này hữu dụng khi sau này công việc ta nhiều phải đi liên miên mà dữ liệu chẳng may để ở nhà thì ta than ôi thôi ai tai nhỡ hết việc của con roài Giời ơi skelenton Nhưng sẽ không phải than nữa mà ung dung kiếm một hàng nét hoặc bất kỳ chỗ nào có nối mạng internet (Cái này thì hiện tại đã rất phổ biến. Tương lai còn nhiều hơn nữa :face: )
Dữ liệu được lưu online nên chỉ cần vào account để load về USB, thẻ nhớ mà xài.
Có thể lưu max là 25 GB cho một account. Hết 25 GB ta tạo account khác mà lưu Smile có mà vô biên.

Cách làm như sau:

1. Vào trang www.mediamax.com
2. Đăng ký một account ( cái này chắc ko cần dướng dẫn cụ thể đâu hè...nếu cần report lại mình sẽ hướng dẫn cụ tỉ)
3. Upload những dữ liệu bạn muốn lên account của bạn trên mediamax

Thế là đi đâu mà có trót quên hoặc tự nhiên muốn lục lại vấn đề cũ thì cũng online mà lấy ra khỏi phải trả lời đối tác là "Dữ liệu tớ để ở nhà, về nhà mới có" Suspect

Chống chỉ định: Không nên upload những gì bạn không muốn người khác biết lên vì chẳng ai chắc chắn rằng dữ liệu của bạn online lại ko bị người khác xem trộm affraid Chuyện này là đương nhiên ko thể tránh khỏi skelenton
Những bí mật sâu kín thì đem nhốt vào hộp sắt rùi chôn xuống đáy lòng ý skelenton
Mero
Mero
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

http://blog.360.yahoo.com/blog-KCVJCC08frQxLt91DHdIow--?cq=1

Một cách để mang dữ liệu luôn bên mình! Empty Re: Một cách để mang dữ liệu luôn bên mình!

Bài gửi by phong Thu Sep 27, 2007 11:15 pm

Thế down về có mất tg ko?
mà up lên lâu lắm đấy.

phong
Khách viếng thăm

Một cách để mang dữ liệu luôn bên mình! Empty Gui P!

Bài gửi by Mero Fri Sep 28, 2007 6:50 pm

Download về mất thời gian ít hay nhiều phụ thuộc vào dung lượng file download về và chất lượng mạng máy tính sử dụng. Còn về tốc độ và tiện ích của hệ thống này tớ đã xài thử thấy rất tốt.
Trong account cá nhân các bạn có thể biên tập cho các file dữ liệu vào những folder khác nhau để tiện quản lý theo tư duy của bạn.
Còn tốc độ upload khá nhanh (nhưng đương nhiên với dung lượng file khổng lồ thì Suspect ko thể nhanh được)
Tuy nhiên dữ liệu sẽ dày lên theo thời gian nên tớ thấy cách này hữu dụng. lol!
Mero
Mero
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Một cách để mang dữ liệu luôn bên mình! Empty Re: Một cách để mang dữ liệu luôn bên mình!

Bài gửi by baby fish Mon Oct 01, 2007 4:27 pm

uh nhung ko tin tuong may tro luu tren mang lam. chi de tam thoi thui chu lau dai thi ac ac du thu chuyen xay ra dac biet la spam.
baby fish
baby fish
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Một cách để mang dữ liệu luôn bên mình! Empty Hói à!!

Bài gửi by Mero Mon Oct 01, 2007 8:25 pm

Hói đọc cho kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nha Suspect
Không lại "đau bụng uống nhân sâm roài thắc mắc tại sao chết" Suspect
Có phần chống chỉ định to đùng đó Hói oai lol!
Mero
Mero
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics