44CNSH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mọi người!

3 posters

Go down

Chào mọi người! Empty Chào mọi người!

Bài gửi by biểnnhatrang Fri Sep 28, 2007 7:26 pm

chào mọi người!
đọc những dòng tin của mọi người, cách mọi người quan tâm đến nhau, mình thấy vui lây!!! Có lẽ suốt những năm tháng học đại học, mình ko hẳn là một người bạn hòa đồng. Trong những năm tháng đó, nhiều lúc mình rât muốn được tham gia trò truyện, muốn được giống mọi người nhưng có lẽ mình đã ko biết cách quan tâm đến những người bạn của mình. Cũng đã có những giây phút vui biết bao, những khi được cũng mọi người tham gia cùng một công việc, chuẩn bị cho lớp một chương trình hoặc tiết mục vui chơi, mìn đã rất rất vui, cảm thấy mình được sống trong một không khí tràn đầy sức sống của những con người trẻ tuổi..nói thế này nghe có vẻ buồn cười nhưng mình ko biết diễn tả thế nào..hihi.
Lớp chúng mỉnh ra trường rồi mỗi đứa một nơi, và cũng đã có cảnh người còn..người mất. Ngắm lại những bức ảnh của mọi người, từng khuôn mặt từng nụ cười tươi tắn...ko biết sau hơn 9 tháng cách xa, có nhiều thay đổi ko? Dù đã đi làm hoặc chưa đi làm nhưng đã ko còn như đang ngồi trên ghế nhà trường, không biết nụ cười có còn vô tư như những bức ảnh anh Hùng của mình post lên ko?
Mình dang học ở SG, những tháng ngày đầu tiên xa nhà khiến mình nhiều lúc cũng cô đơn, những lúc đó nghĩ đến thời sinh viên mà thấy mình cần cố gắng nhiều, vì những người bạn của mình đã từng làm rất tốt điều đó.
Mình nhớ các bạn nhiều, đặc biệt là lớp trưởng của chúng ta, người mà với mình ko hẳn chi là một lớp trưởng...Nhớ đến những ước mơ hoài bão ngày xưa lại thấy sống lại quá nhiều cảm xúc và kỉ niệm, rất muốn có thể cố gắng để thực hiện được những mục đích mà ngày xưa bạn từng nhắc đến cũng mình Duy ah! Đến giờ mình vẫn ko nghĩ bạn đã đi xa..rất xa..
Chúc những người bạn của mình ở khắp mọi miền của đất nước luôn vững vàng để thức hiện những ước mơ của các bạn với tất cả những nhiệt tình của tuổi trẻ!
Cảm ơn Phong lớp mình đã lập trang web. giúp chúng ta gần nhau hơn!
Mình đã luôn ko phải là người sôi nổi và có lẽ..ko thân thiện, gần gũi lắm nhưng mình luôn yêu quý các bạn rất nhiều!
biểnnhatrang
biểnnhatrang
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Chào mọi người! Empty Gửi em gái cùng các thành viên [color=red]44 công ng

Bài gửi by manhhung44sh Sat Sep 29, 2007 7:33 am

Sao lại không thân thiện, đùng suy nghĩ thế em gái. Anh thấy mỗi chúng ta ai cũng tốt cả. Em gái cũng rất sôi nổi và tốt bụng lắm (nên chẳng phải kiêng món nèo hii). Có thể chúng ta chưa hiểu hết về nhau, về cách giải quyết vấn đề của bạn thui, chứ ai cũng tốt và vui vẻ cả (đúng ko lớp chúng mình?). Giờ ra đời hết rùi có biết bao phải lo phải suy nghĩ, đâu còn được vui tươi và thoải mái như thời SV nữa. Nhắc lại thời sv mà thấy đó có lẽ là khoảng thời gian đẹp nhất trong mỗi chúng ta, biết bao kỷ niệm buồn vui có nhau. Chính vì vậy, tui luôn mong và muốn làm được điều gì đó để chúng ta hiểu nhau hơn, thân thiện hơn nữa để cùng giúp đỡ động viên nhau trên những chặng đường còn xa và còn nhiều khó khăn phía trước. Hãy bỏ qua tất cả những lỗi lầm và hãy nắm chặt tay nhau để thành một khối đoàn kết. Có như thế chúng ta mới trở thành một con tàu lớn, có đủ sức mạnh vượt qua đại dương dc chứ! Nói như thế thì hơi văn vẻ ko giống Hùng chút nèo nhưng mè điều mà tui muốn nói, muốn gửi tới các bạn thì tôi tin là mọi người sẽ hiểu và cùng tui thực hiện những điều đó. Chúc mọi người thành công trên những lĩnh vực mình đã chọn, nếu giỏi giang thì lấn sân luôn càng tót, NHƯNG mình nhớ bố bạn Phong từng nói "ĐỪNG LẤY SỞ ĐOẢN CỦA MÌNH ĐẤU VỚI SỞ TRƯỜNG CỦA NGƯỜI KHÁC"
manhhung44sh
manhhung44sh
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Chào mọi người! Empty Re: Chào mọi người!

Bài gửi by baby fish Mon Oct 01, 2007 4:20 pm

ai j?
baby fish
baby fish
Thành viên quan trọng
Thành viên quan trọng

Chào mọi người! Empty Re: Chào mọi người!

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content